என‌க்கு பிடித்த‌ சில‌ சினிமா காட்சிக‌ள்-3

Se7en படத்தில் எல்லோருக்கும் மிகவும் பிடித்தமான காட்சி இது. க்ளைமேக்ஸ். ஹாலிவுட்டில் எனக்கு மிகவும் பிடித்தமான மூன்று நடிகர்கள் இருக்கும் காட்சி இது. கெவின் ஸ்பேஸி, மார்கன் ·ப்ரீமேன் மற்றும் ப்ராட் பிட்.

எனக்குத் தெரிந்து அந்நியனுக்கான இன்ஷ்பிரேஷன் ஷங்கருக்கு இந்தப்படத்திலிருந்து தான் கிடைத்திருக்க வேண்டும். அந்நியனின் ஒரு பகுதி மட்டும். அந்நியன் கொலைகள் செய்வதற்கான காரணமும் அவன் கொலை செய்யும் முறையும் இந்தப்படத்தில் அப்படியே இருக்கின்றன. செவன் கிறிஸ்தவ மத நம்பிக்கையைச் சார்ந்தது. அந்நியன் இந்து மத நம்பிக்கையைச் சார்ந்தது. நான் அப்பவே சொன்னேன் அந்நியனின் ஒரு பகுதி மட்டும்தான் என்று. அந்நியனின் மீதமிருக்கும் பகுதி: மல்டிபில் பர்சனாலிட்டி. ஷிட்னி ஷெல்டன் எழுதிய டெல் மி யுவர் ட்ரீம் நாவல் படித்துப்பாருங்கள். அந்நியன் போதும். காக்க காக்கவுக்கும் இந்தப்படத்துக்கும் ஒரு முக்கியமான சம்பந்தம் உண்டு. படம் பாருங்கள் தெரியும். ப்ராட் பிட்டுக்கு மிக முக்கியமானதொரு படம் இது.

இந்தப்படத்தில் நிறைய காட்சிகள் மிக நன்றாக இருக்கும். அதில் எனக்குப் பிடித்த எனக்குக் கிடைத்த காட்சிகள் சில:

Title:

மார்கன் ·ப்ரீமேன் ப்ராட் பிட்டின் வீட்டுக்கு டின்னர் சாப்பிட வருவார். அப்பொழுது ப்ராட்பிட்டின் வீட்டுக்குப் பக்கத்தில் மெட்ரோ ரயில் பாதை இருக்கும். ஒவ்வொரு முறை ரயில் போகும் போதும் ப்ராட் பிட்டின் வீடு ஆடும். டின்னர் சாப்பிட்டுக்கொண்டிருக்கும் பொழுது ரயில் போக டின்னர் டேபிள் ஆட மார்கன் ·ப்ரீமேன் ஒரு கமென்ட் அடிப்பார்: “a nice soothing house..” என்று சொல்லிவிட்டு அவ்வளவு அழகாகச் சிரிப்பார். Thats what I call acting! அருமையான படம்.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s